

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA**

Namba ya Simu: 2622163  
2620521  
2620768  
FAX NO. 2620521



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)  
S.L.P. 344,  
MUSOMA

Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na .....

Tarehe .....

**FOMU YA RUHUSA:**

Mimi..... kituo changu cha kazi ni.....  
Naomba ruhusa ya siku..... Kwenda..... Wilaya  
ya..... Mkoa wa.....  
Kwa ajili ya.....  
.....  
.....  
kuanzia tarehe..... mpaka..... vile vile naomba  
mshahara/advance ya mwezi.....  
( kwa maneno).....

***Sahihi*.....**

**MAONI YA MKUU WA IDARA/KITENGO:**

Nakubali/sikubali ruhsua itolewe kwa sababu.....  
.....  
.....  
.....

***Sahihi*.....**

***Cheo*.....**

**MAONI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)/AFISA UTUMISHI:**

Kulingana na maelezo yaliyotolewa hapo juu nakubali/sikubali apewe ruhusa ya siku .....toka tarehe..... mpaka.....

NB: Siku hizi zitakatwa katika likizo yake ya mwaka.

***Sahihi*.....**

***Cheo*.....**

## **HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA**

Namba ya Simu: 2622163  
2620521  
2620768  
FAX NO. 2620521



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)  
S.L.P. 344,  
MUSOMA

Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na .....

Tarehe .....

### **FOMU YA RUHUSA:**

Mimi..... kituo changu cha kazi ni.....  
Naomba ruhusa ya siku..... Kwenda..... Wilaya  
ya..... Mkoa wa.....  
Kwa ajili ya.....  
.....  
.....  
kuanzia tarehe..... mpaka..... vile vile naomba  
mshahara/advance ya mwezi.....  
( kwa maneno).....

***Sahihi ya Mwombaji.....***

### **MAONI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)**

Kulingana na maelezo yaliyotolewa hapo juu nakubali/sikubali apewe ruhusa ya siku .....toka tarehe..... mpaka.....

NB: Siku hizi zitakatwa katika likizo yake ya mwaka.

***Sahihi:.....***

***Cheo:.....***